IE1 సామర్థ్య మోటార్
స్పెసిఫికేషన్
| ప్రామాణికం | IEC60034-30 |
| ఫ్రేమ్ పరిమాణం | 80-355 |
| అవుట్పుట్ | 0.18kW-315kW |
| సామర్థ్య తరగతి | ఐఈ1 |
| వోల్టేజ్/ఫ్రీక్వెన్సీ | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| రక్షణ స్థాయి | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| ఇన్సులేషన్ తరగతి/ఉష్ణోగ్రత పెరుగుదల తరగతి | ఎఫ్/బి |
| అమరికలను అమర్చడం | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత | -15°C ~+40°C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత 90% కంటే తక్కువగా ఉండాలి | |
| సముద్ర మట్టానికి ఎత్తు 1000 మీటర్ల కంటే తక్కువగా ఉండాలి | |
| శీతలీకరణ పద్ధతి | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| విధి | S1 |
| సేవా అంశం | 1.0 |
ఆర్డర్ సమాచారం
● ఈ కేటలాగ్ కేవలం వినియోగదారుని సమాచారం కోసం మాత్రమే. ఉత్పత్తులలో ఏవైనా మార్పుల గురించి ముందుగా తెలియజేయనందుకు క్షమించండి.
● ఆర్డర్ చేసేటప్పుడు, దయచేసి మోటార్ రకం, పవర్, వోల్టేజ్, వేగం, ఇన్సులేషన్ క్లాస్, ప్రొటెక్షన్ క్లాస్, మౌంటు పద్ధతి మొదలైనవాటిని పేర్కొనండి.
● మేము కస్టమర్ అవసరాలకు అనుగుణంగా ఈ క్రింది విధంగా ప్రత్యేక మోటార్లను డిజైన్ చేసి, తయారు చేయగలము
1. ప్రత్యేక వోల్టేజ్, ఫ్రీక్వెన్సీ మరియు పవర్
2. ప్రత్యేక ఇన్సులేషన్ మరియు రక్షణ తరగతులు
3. ఎడమ చేతి టెర్మినల్ బాక్స్, డబుల్ షాఫ్ట్ చివరలు మరియు ప్రత్యేక షాఫ్ట్లతో
4. అధిక ఉష్ణోగ్రత లేదా తక్కువ ఉష్ణోగ్రత మోటార్లు.
5. అధిక ఎత్తులో లేదా ఆరుబయట ఉపయోగం
6. అధిక శక్తి లేదా ప్రత్యేక సేవా కారకాలు
7. హీటింగ్, బేరింగ్లు లేదా వైండింగ్లతో PT100, PTC, మొదలైనవి.
8. ఎన్కోడర్, ఐసోలేటెడ్ బేరింగ్లు లేదా ఐసోలేటెడ్ బేరింగ్ నిర్మాణంతో
9. ఇతర అవసరాలు.









