IE4 సామర్థ్య మోటార్
IE4 సిరీస్ మోటార్లు అనేవి IEC ప్రమాణాలు మరియు IE4 శక్తి సామర్థ్యానికి అనుగుణంగా రూపొందించబడిన కేజ్ ఇండక్షన్ మోటార్లు.
స్పెసిఫికేషన్
| ప్రామాణికం | IEC60034-30 |
| ఫ్రేమ్ పరిమాణం | 80-355 |
| అవుట్పుట్ | 0.75kW-315kW |
| సామర్థ్య తరగతి | ఐఈ4 |
| వోల్టేజ్/ఫ్రీక్వెన్సీ | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| రక్షణ స్థాయి | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| ఇన్సులేషన్ తరగతి/ఉష్ణోగ్రత పెరుగుదల తరగతి | ఎఫ్/బి |
| అమరికలను అమర్చడం | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత | -15°C ~+40°C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత 90% కంటే తక్కువగా ఉండాలి | |
| సముద్ర మట్టానికి ఎత్తు 1000 మీటర్ల కంటే తక్కువగా ఉండాలి | |
| శీతలీకరణ పద్ధతి | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| విధి | S1 |
| సేవా అంశం | 1.0 |
ప్యాకేజింగ్
ఆర్డర్ సమాచారం
● ఈ కేటలాగ్ వినియోగదారులకు కేవలం ఒక సూచన మాత్రమే. ఉత్పత్తులలో ఏవైనా మార్పులు జరిగితే, ముందుగా అదనంగా తెలియజేయబడదని దయచేసి మన్నించండి.
● ఆర్డర్ చేసేటప్పుడు మోటార్ రకం, పవర్, వోల్టేజ్, వేగం, ఇన్సులేషన్ క్లాస్, ప్రొటెక్షన్ క్లాస్, మౌంటింగ్ రకం మొదలైన రేటెడ్ డేటాను దయచేసి గమనించండి.
● మేము కస్టమర్ అవసరానికి అనుగుణంగా ఈ క్రింది విధంగా ప్రత్యేక మోటార్లను డిజైన్ చేసి ఉత్పత్తి చేయగలము:
1. ప్రత్యేక వోల్టేజ్, ఫ్రీక్వెన్సీ మరియు పవర్;
2. ప్రత్యేక ఇన్సులేషన్ తరగతి మరియు రక్షణ తరగతి;
3. ఎడమ వైపున టెర్మినల్ బాక్స్, డబుల్ షాఫ్ట్ చివరలు మరియు ప్రత్యేక షాఫ్ట్తో;
4. అధిక ఉష్ణోగ్రత మోటార్ లేదా తక్కువ ఉష్ణోగ్రత మోటార్;
5. పీఠభూమిపై లేదా ఆరుబయట ఉపయోగిస్తారు;
6. అధిక శక్తి లేదా ప్రత్యేక సేవా అంశం;
7. హీటర్తో, బేరింగ్లు లేదా వైండింగ్ కోసం PT100, PTC మొదలైనవి;
8. ఎన్కోడర్, ఇన్సులేటెడ్ బేరింగ్లు లేదా ఇన్సులేటెడ్ బేరింగ్ నిర్మాణంతో;
9. ఇతరుల అవసరంతో.








