IE3 సామర్థ్య మోటార్
IE3 సిరీస్ మోటార్లు అనేవి IEC60034-30 ప్రమాణాలు మరియు IE3 శక్తి సామర్థ్యానికి అనుగుణంగా రూపొందించబడిన కేజ్ ఇండక్షన్ మోటార్లు.
స్పెసిఫికేషన్
| ప్రామాణికం | IEC60034-30 |
| ఫ్రేమ్ పరిమాణం | 80-355 |
| అవుట్పుట్ | 0.75kW-315kW |
| సామర్థ్య తరగతి | ఐఈ3 |
| వోల్టేజ్ / ఫ్రీక్వెన్సీ | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| రక్షణ స్థాయి | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| ఇన్సులేషన్ తరగతి/ఉష్ణోగ్రత పెరుగుదల తరగతి | ఎఫ్/బి |
| అమరికలను అమర్చడం | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత | -15°C ~+40°C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత 90% కంటే తక్కువగా ఉండాలి | |
| సముద్ర మట్టానికి ఎత్తు 1000 మీటర్ల కంటే తక్కువగా ఉండాలి | |
| శీతలీకరణ పద్ధతి | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| విధి | S1 |
| సేవా అంశం | 1.0 |
ఫ్యాక్టరీ ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
ఆర్డర్ సమాచారం
● ఈ కేటలాగ్ వినియోగదారుడి సమాచారం కోసం మాత్రమే. ఉత్పత్తిలో ఏవైనా మార్పులు జరిగితే, ముందుగా ఎటువంటి అదనపు గమనికలు చేయబడవని దయచేసి మన్నించండి.
● ఆర్డర్ చేసేటప్పుడు, దయచేసి మోటార్ రకం, పవర్, వోల్టేజ్, వేగం, ఇన్సులేషన్ క్లాస్, ప్రొటెక్షన్ క్లాస్, మౌంటు పద్ధతి మొదలైన రేటింగ్ డేటాను గమనించండి.
● మేము కస్టమర్ అవసరాలకు అనుగుణంగా ప్రత్యేక మోటార్లను ఈ క్రింది విధంగా డిజైన్ చేసి తయారు చేయగలము
1. ప్రత్యేక వోల్టేజ్లు, ఫ్రీక్వెన్సీలు మరియు పవర్లు
2. ప్రత్యేక ఇన్సులేషన్ మరియు రక్షణ తరగతులు
3. ఎడమ చేతి టెర్మినల్ బాక్స్, డబుల్ షాఫ్ట్ చివరలు మరియు ప్రత్యేక షాఫ్ట్లతో
4. అధిక ఉష్ణోగ్రత మోటార్లు లేదా తక్కువ ఉష్ణోగ్రత మోటార్లు.
5. ఎత్తైన ప్రదేశాలలో లేదా ఆరుబయట ఉపయోగం
6. అధిక శక్తి లేదా ప్రత్యేక సేవా కారకాలు
7. హీటింగ్, బేరింగ్లు లేదా వైండింగ్లతో PT100, PTC, మొదలైనవి.
8. ఎన్కోడర్, ఐసోలేటెడ్ బేరింగ్లు లేదా ఐసోలేటెడ్ బేరింగ్ నిర్మాణంతో.
9. ఇతర అవసరాలు.
ఈ అంశాలలో ఏవైనా మీకు ఆసక్తికరంగా ఉంటే, దయచేసి మాకు తెలియజేయండి. మీ సవివరమైన స్పెసిఫికేషన్లను స్వీకరించిన తర్వాత, మీకు కొటేషన్ ఇవ్వడానికి మేము సంతోషిస్తాము. మీ అవసరాలన్నింటినీ తీర్చడానికి మా వద్ద మా స్వంత నిపుణులైన R&D ఇంజనీర్లు ఉన్నారు. త్వరలో మీ విచారణలను స్వీకరించడానికి మేము ఎదురుచూస్తున్నాము మరియు భవిష్యత్తులో మీతో కలిసి పనిచేసే అవకాశం లభిస్తుందని ఆశిస్తున్నాము. మా సంస్థను పరిశీలించడానికి స్వాగతం.










