IE2 సామర్థ్య మోటార్
స్పెసిఫికేషన్
| ప్రామాణికం | IEC60034-30 |
| ఫ్రేమ్ పరిమాణం | 80-355 |
| అవుట్పుట్ | 0.18kW-355kW |
| సామర్థ్య తరగతి | ఐఈ2 |
| వోల్టేజ్/ఫ్రీక్వెన్సీ | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| రక్షణ స్థాయి | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| ఇన్సులేషన్ తరగతి/ఉష్ణోగ్రత పెరుగుదల తరగతి | ఎఫ్\బి |
| అమరికలను అమర్చడం | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత | -15°C -+40°C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత 90% కంటే తక్కువగా ఉండాలి | |
| సముద్ర మట్టానికి ఎత్తు 1000 మీటర్ల కంటే తక్కువగా ఉండాలి | |
| శీతలీకరణ పద్ధతి | IC411/ IC416/IC418/IC410 |
| విధి | S1 |
| సేవా అంశం | 1.0 |
ఉత్పత్తి పరికరాలు
ఆర్డర్ సూచన
● ఈ కేటలాగ్ కేవలం వినియోగదారుల సూచన కోసం మాత్రమే. ఉత్పత్తిలో ఏవైనా మార్పులు జరిగితే, ముందుగా ఎటువంటి అదనపు గమనికలు చేయబడవని దయచేసి మన్నించండి.
● ఆర్డర్ చేసేటప్పుడు, దయచేసి మోటార్ మోడల్ యొక్క పవర్, వోల్టేజ్, వేగం, ఇన్సులేషన్ క్లాస్, ప్రొటెక్షన్ క్లాస్, ఇన్స్టాలేషన్ రకం మొదలైన ఆర్డర్ వివరాలపై శ్రద్ధ వహించండి.
● మేము మీ అవసరాలకు అనుగుణంగా ప్రత్యేక మోటార్ ఉత్పత్తుల కస్టమ్ డిజైన్ మరియు ఉత్పత్తిని చేపట్టగలము.
1. ప్రత్యేక వోల్టేజీలు, ఫ్రీక్వెన్సీలు మరియు పవర్లు.
2. ప్రత్యేక ఇన్సులేషన్ తరగతి మరియు రక్షణ తరగతి;
3. ఎడమ వైపు జంక్షన్ బాక్స్, డబుల్ షాఫ్ట్ ఎండ్ మరియు ప్రత్యేక షాఫ్ట్తో;
4. అధిక ఉష్ణోగ్రత మోటార్లు లేదా తక్కువ ఉష్ణోగ్రత మోటార్లు;
5. ఎత్తైన ప్రదేశాలలో లేదా ఆరుబయట ఉపయోగం.
6. అధిక శక్తి లేదా ప్రత్యేక సేవా అంశం.
7. PT100, PTC మొదలైన వాటి హీటర్లు, బేరింగ్లు లేదా వైండింగ్లతో.
8. ఎన్కోడర్, ఇన్సులేటెడ్ బేరింగ్, లేదా ఇన్సులేటెడ్ బేరింగ్ నిర్మాణంతో.
9. ఇతర అవసరాలు.









