స్లిప్ రింగ్ మోటార్లు
సాంకేతిక డేటా
| ఫ్రేమ్ పరిమాణం | 280-800MM |
| అవుట్పుట్ | 75-3150kW |
| రేటెడ్ వోల్టేజ్ | 380V/415V/660V/690V/1140V/3KV/3.3KV/6KV/6.6KV/10KV/10.5KV/11KV |
| అమరికలను అమర్చడం | IM B3 |
| రక్షణ స్థాయి | IP21/IP23/IP44/IP54/IP55/IP56 |
| శీతలీకరణ పద్ధతి | IC01/IC016/IC611/IC616/IC666 |
| స్తంభాల సంఖ్య | 4P/6P/8P/10P/12P |
| ఇన్సులేషన్ తరగతి | ఎఫ్.హెచ్. |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత | సముద్ర మట్టానికి ఎత్తు 1000 మీటర్ల కంటే తక్కువగా ఉండాలి; -15°C ~+40°C |
| విధి | S1 |
| సేవా అంశం | 1.0 |
మీ సందేశాన్ని ఇక్కడ వ్రాసి మాకు పంపండి







