SCZ సిరీస్ సింక్రోనస్ రిలక్టెన్స్ మోటార్లు
SCZ సిరీస్ సింక్రోనస్ రిలక్టెన్స్ మోటార్లు స్వతంత్రంగా రూపొందించబడ్డాయి. ఈ మోటార్ అయస్కాంత అనైసోట్రోపిక్ రోటర్ నిర్మాణంతో కూడిన త్రీ-ఫేజ్ ఎలక్ట్రిక్ మోటార్. ఇది వినియోగదారుల విభిన్న అవసరాలను తీర్చడానికి IEC ప్రామాణిక ఫ్రేమ్ సైజు డిజైన్ను అనుసరిస్తుంది మరియు స్వచ్ఛమైన సింక్రోనస్ రిలక్టెన్స్ మోటార్తో సహా IE5, IE4, IE3 సిరీస్ ఉత్పత్తులను అందించగలదు.
స్పెసిఫికేషన్
| ప్రామాణికం | IEC60034 |
| ఫ్రేమ్ పరిమాణం | H80-315mm |
| రేటెడ్ పవర్ | 0.75kW-200kW |
| డిగ్రీలు లేదా శక్తి సామర్థ్యం | IE5 |
| వోల్టేజ్ మరియు ఫ్రీక్వెన్సీ | 400V/50Hz |
| రక్షణ స్థాయిలు | IP55 |
| ఇన్సులేషన్ స్థాయిలు/ఉష్ణోగ్రత పెరుగుదల | ఎఫ్/బి |
| సంస్థాపన పద్ధతి | B3, B5, B35, V1 |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత | -15°C ~+40°C |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత 90% కంటే తక్కువగా ఉండాలి | |
| సముద్ర మట్టానికి ఎత్తు 1000 మీటర్ల కంటే తక్కువగా ఉండాలి | |
| శీతలీకరణ పద్ధతి | IC411 |
| విధి | S1 |
| సేవా అంశం | 1.0 |
ఆర్డర్ సమాచారం
● ఈ కేటలాగ్ వినియోగదారులకు కేవలం ఒక సూచన మాత్రమే. ఉత్పత్తులలో ఏవైనా మార్పులు జరిగితే, ముందుగా అదనంగా తెలియజేయబడదని దయచేసి మన్నించండి.
● ఆర్డర్ చేసేటప్పుడు మోటార్ రకం, పవర్, వోల్టేజ్, వేగం, ఇన్సులేషన్ క్లాస్, ప్రొటెక్షన్ క్లాస్, మౌంటింగ్ రకం మొదలైన రేటెడ్ డేటాను దయచేసి గమనించండి.
● మేము కస్టమర్ అవసరానికి అనుగుణంగా ఈ క్రింది విధంగా ప్రత్యేక మోటార్లను డిజైన్ చేసి ఉత్పత్తి చేయగలము:
1. ప్రత్యేక వోల్టేజ్, ఫ్రీక్వెన్సీ మరియు పవర్;
2. ప్రత్యేక ఇన్సులేషన్ తరగతి మరియు రక్షణ తరగతి;
3. ఎడమ వైపున టెర్మినల్ బాక్స్, డబుల్ షాఫ్ట్ చివరలు మరియు ప్రత్యేక షాఫ్ట్తో;
4. అధిక ఉష్ణోగ్రత మోటార్ లేదా తక్కువ ఉష్ణోగ్రత మోటార్;
5. పీఠభూమిపై లేదా ఆరుబయట ఉపయోగిస్తారు;
6. అధిక శక్తి లేదా ప్రత్యేక సేవా కారకం;
7. హీటర్తో, బేరింగ్లు లేదా వైండింగ్ కోసం PT100, PTC మొదలైనవి;
8. ఎన్కోడర్, ఇన్సులేటెడ్ బేరింగ్లు లేదా ఇన్సులేటెడ్ బేరింగ్ నిర్మాణంతో;
9. ఇతరుల అవసరంతో.










